KDA-070OB-18053S-A màn hình LCD 7,0 inch màn hình 800 * 480 màn hình LCD
Tên thương hiệu: Kyocera
Số mẫu: KDA-070OB-18053S-A
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
KDA-070OB-18053S-A
Kích thước đường chéo:
7.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng hiển thịKích thước:
800(RGB)×480, WVGA 133PPI
Định dạng phông chữ:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Đánh dấu Dim.:
169.8 (W) × 109,7 (h) × 10,8 (d) mm
Độ sáng:
500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
650:1 (Loại.) (TM)
Ứng dụng:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
KDA-070OB-18053S-A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Kyocera
Mô hình P/N KDA-070OB-18053S-A
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 169.8 ((W) × 109.7 ((H) × 10.8 ((D) mm
Điều trị -
Độ sáng 500 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 6501 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 18/12 (Loại) (Tr/Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động AWV, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 262K/16.2M 51% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 70K giờ, với LED Driver
Trọng lượng -
Được thiết kế cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng On-Cell Touch, I2C
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8 bit), 30 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Thông số kỹ thuật của KDA-070OB-18053S-A LCD Panel:
Đảm bảo chất lượng:
KDA-070OB-18053S-A LCD Panel Xuất và gói:
KDA-070OB-18053S-A màn hình LCD 7,0 inch màn hình 800 * 480 màn hình LCD 0
KDA-070OB-18053S-A Thông tin vận chuyển bảng LCD:
Thực hành vận chuyển tiêu chuẩn:
Thời gian xử lý:
Yêu cầu thông tin liên lạc:
Chú ý ️ Các tùy chọn vận chuyển nhanh:
KDA-070OB-18053S-A Chính sách trả lại bảng LCD:
KDA-070OB-18053S-A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?KDA-070OB-18053S-A?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaKDA-070OB-18053S-A?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?KDA-070OB-18053S-Abằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%