LA123WF7-SL04 12.3 inch 1920 * 720 màn hình LCD
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LA123WF7-SL04
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LA123WF7-SL04
Kích thước đường chéo:
12.3"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 167PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Đánh dấu Dim.:
299.53 (W) × 123,26 (h) × 9.34 (d)
Sự đối đãi:
Ánh sáng chói (khói 0%), lớp phủ cứng (3H), phản xạ 5,5%
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Ứng dụng:
Công nghiệp , công nghiệp gồ ghề , màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LA123WF7-SL04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LA123WF7-SL04
Kích thước đường chéo 12.3
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 720 167PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 299.53 ((W) × 123.26 ((H) × 9.34 ((D)
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Reflection 5,5%
Độ sáng 1000 (Typ.) ((cd/m2)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 25 (Tối đa) (Tr+Td) ms
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 100% sRGB
Nguồn ánh sáng 8S4P WLED, 10K giờ, Không lái xe
Trọng lượng TBD
Được thiết kế cho Ngành công nghiệp, Ngành công nghiệp thô, Ngành trưng bày ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng In-Cell Touch, I2C
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 60 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
LA123WF7-SL04 Thông số kỹ thuật màn hình LCD:
Đảm bảo chất lượng:
LA123WF7-SL04 màn hình LCD Giao hàng và gói:
LA123WF7-SL04 12.3 inch 1920 * 720 màn hình LCD 0
LA123WF7-SL04 Thông tin vận chuyển bảng LCD:
Thực hành vận chuyển tiêu chuẩn:
Thời gian xử lý:
Yêu cầu thông tin liên lạc:
Chú ý ️ Các tùy chọn vận chuyển nhanh:
LA123WF7-SL04 Chính sách hoàn trả bảng LCD:
LA123WF7-SL04 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLA123WF7-SL04?
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf LA123WF7-SL04?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLA123WF7-SL04?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of LA123WF7-SL04?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%