| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | C-51847NFJ-SLW-AFN |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ZE104IA-03D 10.4 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD
ZE104IA-03D LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZE104IA-03D |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 123PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 210.4 ((W) × 157.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 220.53 ((W) × 168.02 ((H) × 1.04 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 60% NTSC |
| Vật thể | 100g (thông thường) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) ms |
| Khả năng truyền | 5.64% (Typ.) |
| Đèn hậu | Không có B / L, với trình điều khiển LED |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Dòng nguồn COG2 tích hợp + 1 chip cổng |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |
ZE104IA-03D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngZE104IA-03D?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào tôi sẽ gửi đơn hàng của tôiZE104IA-03D?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm traBảng LCDZE104IA-03Dtrước khi vận chuyển ?
A: Đừng lo, màn hình LCD ZE104IA-03D của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho bảng LCD ZE104IA-03D của tôi?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá