| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | P236MWF2 R0 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P236MWF2 R0 Màn hình màn hình TFT-LCD 1920*1080
P236MWF2 R0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | P236MWF2 R0 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 534.48×306.42×1.83 (H×V×D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 1.3/3.7 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.70+0.70 mm |
| Khả năng truyền | 6.54% (Typ.) (với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L, Không có tài xế |
| Vật thể | 680±70g |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG 6 nguồn COF + 3 cổng chip COG |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), Connector30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
P236MWF2 R0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiP236MWF2 R0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnP236MWF2 R0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaP236MWF2 R0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?P236MWF2 R0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá