| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | LTM230HU03 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LTM230HU03 23.0 inch TFT-LCD Screen Panel Display
LTM230HU03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTM230HU03 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.76 ((W) × 286.74 ((H) mm |
| Mở Bezel | 513.6 ((W) × 290.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 523.2 × 300.8 × 13 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Phản xạ 4,0% (Typ.) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 3 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 6 dây WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.65kg (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 82 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
LTM230HU03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LTM230HU03 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLTM230HU03?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLTM230HU03Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLTM230HU03?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá