| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LTM026DF6 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NV116WHM-T16 màn hình LCD 11,6 inch màn hình bảng hiển thị cho máy tính xách tay
NV116WHM-T16 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV116WHM-T16 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.125 ((W) × 144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 284.1 ((W) × 185 ((H) × 4,05 ((D) mm |
| Bề mặt | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Loại đèn | 8S3PWLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | On-Cell Touch, I2C |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (1 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NV116WHM-T16 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NV116WHM-T16 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán NV116WHM-T16?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of NV116WHM-T16?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi NV116WHM-T16với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá