| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | QV133FHB-N81-8D30 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
QV133FHB-N81-8D30 13.3 inch màn hình LCD màn hình bảng hiển thị cho điện thoại VOIP
QV133FHB-N81-8D30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | QV133FHB-N81-8D30 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 298.36 ((H) × 175.29 ((V) × 1.09 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 150g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Điện thoại VOIP |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Cây dựng trong 4 chip nguồn |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
QV133FHB-N81-8D30 màn hình LCD
![]()
QV133FHB-N81-8D30 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnQV133FHB-N81-8D30?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?QV133FHB-N81-8D30bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?QV133FHB-N81-8D30?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaQV133FHB-N81-8D30?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá