| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F050A44-602 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
F050A44-602 5.0 inch 800 * 480 màn hình LCD TFT
F050A44-602 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F050A44-602 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 115.6 ((W) × 74.38 ((H) × 1 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.48 |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 49% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng | TBD |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất ILI6137+ILI5960 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
F050A44-602 Bảng LCD Xuất khẩu và gói:
![]()
F050A44-602 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuF050A44-602?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choF050A44-602?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiF050A44-602với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá