| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MF215FHB-N10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MF215FHB-N10 21.5 inch 1920 * 1080 màn hình LCD TFT
MF215FHB-N10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MF215FHB-N10 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 478.656 ((W) × 260.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 487.456 ((W) × 270.18 ((H) × 1.34 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G), 6 (Typ.) ((G đến G) ((OD) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 65% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 420±42g |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 4 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MF215FHB-N10 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MF215FHB-N10 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiMF215FHB-N10với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnMF215FHB-N10?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMF215FHB-N10?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?MF215FHB-N10bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá