| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M200RTN02.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M200RTN02.1 20,0 inch 1600 * 900 màn hình LCD
M200RTN02.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M200RTN02.1 |
| Kích thước đường chéo | 20.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 442.8 ((W) × 249.075 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 200 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | WLED |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M200RTN02.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M200RTN02.1 Thẻ thường gặp về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM200RTN02.1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM200RTN02.1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánM200RTN02.1 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M200RTN02.1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá