| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M236MWF1-L001 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 23.6 inch M236MWF1-L001 1920*1080 chính hãng
Chi tiết sản phẩm Tấm nền LCD M236MWF1-L001 :
| Thương hiệu | IVO |
| Model P/N | M236MWF1-L001 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 93PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hiển thị | 521.28(W)×293.22(H) mm |
| Viền mở | 525.22(W)×297.22(H) mm |
| Kích thước bên ngoài (mm) | 544.8 × 320.5× 18.8 (H×V×D) |
| Xử lý | Chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Typ.) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Typ.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 5 (Typ.)(Tr+Td) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | 6 giờ |
| Chế độ làm việc | TN, Thường trắng, Truyền sáng |
| Độ sâu màu | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn nền | WLED, 50K giờ, Không có trình điều khiển |
| Khối lượng | 2.90Kgs (Typ.) |
| Dùng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp cung cấp | 5.0V (Typ.) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
Vận chuyển và đóng gói Tấm nền LCD M236MWF1-L001 :
![]()
Câu hỏi thường gặp về Tấm nền LCD M236MWF1-L001 :
Hỏi: Thời gian bảo hành của M236MWF1-L001 ?
Đáp: Bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn M236MWF1-L001 ?
Đáp: Chắc chắn rồi! Nếu bạn đặt hàng số lượng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào để tôi theo dõi đơn hàng của mình M236MWF1-L001 ?
Đáp: Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn hàng của mình từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình M236MWF1-L001 bằng thẻ tín dụng không?
Đáp: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá