| Tên thương hiệu: | CMO |
| Số mẫu: | C07017-01D |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Bảng hiển thị LCD 7.0 inch C07017-01D 800*480
Chi tiết sản phẩm Bảng LCD C07017-01D :
| Thương hiệu | CMO |
| Model P/N | C07017-01D |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Độ phân giải | 800(RGB)×480, WVGA 133PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hoạt động | 152.4(W)×91.44(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước phác thảo | 160(W)×102.34(H)×1(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10) |
| Xem tốt nhất ở | 6 giờ |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Màu hiển thị | 16.7M 45%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 37.9±0.4g |
| Bề mặt | Không có bộ phân cực |
| Tỷ lệ tương phản | 250:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, Thường trắng, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 5/15 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Độ truyền sáng | 5.8% (Điển hình)(có bộ phân cực) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Máy nghe nhạc DVD di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8262A × 2 + HX8678A |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C ; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C |
Vận chuyển và đóng gói bảng LCD C07017-01D :
![]()
Câu hỏi thường gặp về bảng LCD C07017-01D :
Hỏi: Thời gian bảo hành của C07017-01D ?
Đáp: Bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Làm thế nào để tôi có thể theo dõi đơn hàng của mình C07017-01D ?
Đáp: Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn hàng của mình từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình C07017-01D bằng thẻ tín dụng không?
Đáp: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho C07017-01D ?
Đáp: Chắc chắn rồi! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá