| Tên thương hiệu: | ChiHsin |
| Số mẫu: | LW070AT013 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LW070AT013 Màn hình LCD 7.0 inch 800*480
Chi tiết sản phẩm Bảng LCD LW070AT013 :
| Thương hiệu | ChiHsin |
| Model P/N | LW070AT013 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 800(RGB)×480, WVGA 133PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hoạt động | 152.4(W)×91.44(H) mm |
| Mở viền | 155.3(W)×94.3(H) mm |
| Kích thước phác thảo | 165(W)×104(H) ×5.5(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400:1 (Typ.) (TM) |
| Góc nhìn | 70/70/60/60 (Typ.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, Thường trắng, Truyền qua |
| Xem tốt nhất ở | 6 giờ |
| Thời gian phản hồi | 5/11 (Typ.)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 262K 45% NTSC |
| Loại đèn | 3S7P WLED , 10K giờ , Không có trình điều khiển |
| Tần số | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng bảng | 110g (Typ.) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Máy nghe nhạc DVD di động, Điện thoại VOIP, MP3 PMP |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 ch, 6-bit) , 50 chân FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12/18/-7V (Typ.)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C ; Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 70 °C |
Vận chuyển và đóng gói Bảng LCD LW070AT013 :
![]()
Câu hỏi thường gặp về Bảng LCD LW070AT013 :
Q: Bạn có thể khai báo đơn hàng của tôi LW070AT013 với mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan không?
A: Có, chúng tôi có thể. vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bạn có thể cho tôi một chiết khấu nếu tôi cần một số lượng lớn LW070AT013 ?
A: Chắc chắn rồi! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Q: Bạn có chấp nhận các đơn đặt hàng mẫu của LW070AT013 ?
A: Chắc chắn rồi! đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Tôi có thể thanh toán đơn hàng của mình LW070AT013 thông qua thẻ tín dụng không?
A: Có! bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của mình thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá