| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A102VW01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A102VW01 10,2 inch 800 * 480 LCD thay thế màn hình
A102VW01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A102VW01 |
| Kích thước đường chéo | 10.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222 ((W) × 133.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | 224.9 ((W) × 136.11 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 235 ((W) × 145.8 ((H) × 6.2 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 12/18 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/45/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 335±10g |
| Được thiết kế cho | Chiếc màn hình ô tô, khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit), 60 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/8.8/15/-7.0/3.6V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL/VCOM) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
A102VW01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A102VW01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiA102VW01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?A102VW01bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA102VW01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá