| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A101VW01 V0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A101VW01 V0 màn hình hiển thị LCD gốc 10.1 inch
A101VW01 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A101VW01 V0 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 219.6 ((W) × 131.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 221.6 ((W) × 133.76 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 235 ((W) × 145.9 ((H) × 6.2 ((D) |
| Độ sáng | 350 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 65/65/45/65 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | 315g |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 12/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 1 PC CCFL, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/8.8/15/-7.0/3.7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL/VCOM) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
A101VW01 V0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A101VW01 V0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánA101VW01 V0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaA101VW01 V0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?A101VW01 V0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá