| Tên thương hiệu: | ChiHsin |
| Số mẫu: | LR700BA9006 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 7.0 inch 480 * 234 độ phân giải LR700BA9006
LR700BA9006 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ChiHsin |
| Mô hình P/N | LR700BA9006 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 86.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 88.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 164.9 ((W) × 100 ((H) × 6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 PC CCFL, 15K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 162g (Dân loại) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Máy phát DVD di động, Điện thoại Video |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB, 26 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 5/5/15/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LR700BA9006 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LR700BA9006 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLR700BA9006?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLR700BA9006?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LR700BA9006Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLR700BA9006?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá