| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZB070TF-09G |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình LCD mới ZB070TF-09G 7.0 inch 800 * 480
ZB070TF-09G LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZB070TF-09G |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 160 × 101,15 × 1,43 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.75% (Tập thể) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 48.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cấu hình COG EK79713B+EK73202A |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/16/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
ZB070TF-09G màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
ZB070TF-09G LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán ZB070TF-09G?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of ZB070TF-09G?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi ZB070TF-09Gvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá