| Tên thương hiệu: | ChiHsin |
| Số mẫu: | LR700BA9005 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LR700BA9005 7.0 inch 480 * 234 màn hình hiển thị LCD
LR700BA9005 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ChiHsin |
| Mô hình P/N | LR700BA9005 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 86.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 88.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 164.9 ((W) × 100 ((H) × 6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 3S7P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 162g (Dân loại) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Máy phát DVD di động, Điện thoại Video |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB, 26 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 5/5/15/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LR700BA9005 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LR700BA9005 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LR700BA9005?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLR700BA9005?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLR700BA9005?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá