A090VW01 V0 9,0 inch 800 * 480 LCD nhà sản xuất màn hình
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A090VW01 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
A090VW01 V0
Kích thước đường chéo:
9.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800×480(RGB), WVGA 104PPI
Định dạng pixel:
Dải ngang RGB
Khu vực hoạt động:
199,2(W)×110,16(H)mm
Hiển thị màu sắc:
16,7 triệu 48%NTSC
Loại đèn:
WLED [3S8P], 10K giờ, Trình điều khiển W/O
Ứng dụng:
Khung ảnh kỹ thuật số, Đầu DVD di động
Tần số:
60Hz
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
A090VW01 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N A090VW01 V0
Kích thước đường chéo 9.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800×480 ((RGB), WVGA 104PPI
Định dạng pixel Dải ngang RGB
Khu vực hoạt động 199.2 ((W) × 110.16 ((H) mm
Mở Bezel 201.2 ((W) × 112.16 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 211.7 ((W) × 125 ((H) × 5 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 5001 (Typ.) (TM)
Xem hướng -
Thời gian phản ứng 4/12 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 70/70/55/70 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 48%NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [3S8P], 10K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 220g (thông thường)
Được thiết kế cho Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện TTL (1 ch, 8-bit) + SPI, 68 pinFPC
Cung cấp điện 3.3/5.5/-5.5/10/-13V (Loại) ((VCC/VDPA/VDNA/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C
A090VW01 V0 LCD Screen Thông báo:
Số phần làm rõ:
Chỉ để minh họa:
A090VW01 V0 LCD Panel Xuất và Gói:
A090VW01 V0 9,0 inch 800 * 480 LCD nhà sản xuất màn hình 0
A090VW01 V0 màn hình LCD Quốc tế vận chuyển:
Dịch vụ vận chuyển toàn cầu:
Tùy chọn giao hàng nhanh:
Úc, New Zealand và Hoa Kỳ:
Thời gian vận chuyển tiêu chuẩn: 5-12 ngày làm việc
Thời gian vận chuyển nhanh: 1-3 ngày làm việc
Các khu vực khác trên thế giới:
Thời gian vận chuyển tiêu chuẩn: 8-15 ngày làm việc
Các lô hàng chưa nhận được:
A090VW01 V0 Bảo hành/Trả lại:
A090VW01 V0 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaA090VW01 V0?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA090VW01 V0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choA090VW01 V0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuA090VW01 V0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%