| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A085FW02 V0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A085FW02 V0 màn hình LCD 8,5 inch cho khung ảnh kỹ thuật số
A085FW02 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A085FW02 V0 |
| Kích thước đường chéo | 8.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 63PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 187.2 ((W) × 105.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 199 ((W) × 119 ((H) × 5,4 ((D) |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 65/65/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Vật thể | 192±10g |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 12/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 6S1P WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 5.0/5.0/15.0/-10.0V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
A085FW02 V0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A085FW02 V0 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiA085FW02 V0?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofA085FW02 V0?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA085FW02 V0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA085FW02 V0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá