| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A060SE02 V9 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A060SE02 V9 mới thương hiệu gốc 6.0 inch màn hình LCD
A060SE02 V9 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A060SE02 V9 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | EPD, EPD |
| Nghị quyết | 800 × 600, SVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 122.4 ((W) ×90.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 130.4 ((H) × 104.6 ((V) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 7,5%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 61 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 950 (Typ.) ((Ta=+25°C) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Màu xám |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 30.6g |
| Được thiết kế cho | E-Book Reader |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 40 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C |
A060SE02 V9 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A060SE02 V9 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA060SE02 V9?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA060SE02 V9?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaA060SE02 V9?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá