| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A060SE02 V1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A060SE02 V1 Màn hình LCD EPD 6,0 inch cho người đọc sách điện tử
A060SE02 V1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A060SE02 V1 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | EPD, EPD |
| Nghị quyết | 800 × 600, SVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 122.4 ((W) ×90.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 130.4 ((W) × 104.6 ((H) × 1.43 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 61 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | 300/300 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | Màu xám |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 34.3g |
| Sử dụng cho | E-Book Reader |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
A060SE02 V1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A060SE02 V1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA060SE02 V1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA060SE02 V1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaA060SE02 V1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?A060SE02 V1bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá