| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | LW700AT6005 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LW700AT6005 7.0 inch màn hình màn hình LCD 800 * 480 màn hình LCD
LW700AT6005 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | LW700AT6005 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 160 ((W) × 102,3 ((H) × 1,43 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/11 (Loại) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 49.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động, Điện thoại VOIP, MP3 PMP |
| IC trình điều khiển | COG Chips nguồn tích hợp 1 |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 ch, 6-bit), 60 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12/18/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LW700AT6005 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LW700AT6005 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLW700AT6005?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLW700AT6005với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LW700AT6005bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá