| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A056DN01 V7 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A056DN01 V7 mới thương hiệu 5.6 inch màn hình LCD gốc
A056DN01 V7 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A056DN01 V7 |
| Kích thước đường chéo | 5.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 113.28 ((W) × 84.708 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 126.5 ((W) × 100 ((H) × 7.1 ((D) |
| Độ sáng | 300 (thường) (cd/m2) |
| góc nhìn | 45/45/10/30 (Min.) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Vật thể | 145±10g |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 150: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 1 PC CCFL, Không có tài xế |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động, Điện thoại Video |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 5/5/15/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
A056DN01 V7 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A056DN01 V7 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA056DN01 V7?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA056DN01 V7?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?A056DN01 V7bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá