| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV238QHB-NF2 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD MV238QHB-NF2 23.8 inch Original 2560*1440
Chi tiết sản phẩm Tấm nền LCD MV238QHB-NF2 :
| Thương hiệu | BOE |
| Model P/N | MV238QHB-NF2 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 123PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Vùng hoạt động | 526.848(W)×296.352(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước bên ngoài | 534.84(W)×308.848(H) ×1.32(D) mm |
| Xử lý | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 5 (Typ.)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, Bình thường Đen, Truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Độ truyền | - |
| Hỗ trợ màu | 1.07B 99% sRGB |
| Nguồn sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng tấm nền | 510±25g |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, Chơi game |
| Tốc độ khung hình | 240Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Tích hợp 8 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 Lanes), Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C |
Vận chuyển và Đóng gói Tấm nền LCD MV238QHB-NF2 :
![]()
Câu hỏi thường gặp về Tấm nền LCD MV238QHB-NF2 :
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho MV238QHB-NF2 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng của mình trong bao lâu MV238QHB-NF2 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL/FEDEX/UPS/TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toán cho MV238QHB-NF2 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, western union.
Q: Bạn có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi MV238QHB-NF2 với giá trị rất thấp?
A: Có, chúng tôi có thể. Vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá