| Tên thương hiệu: | CMO |
| Số mẫu: | F05002-01D |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.0 inch LCD Screen Module F05002-01D 800*480 LCD Display Panel
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CMO |
| Mô hình P/N | F05002-01D |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Cell trống) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 114.8 ((W) × 73.2 ((H) × 1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Trọng lượng | 280g (Loại) (bảng chủ) |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Tf) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường là màu trắng |
| Sự truyền nhiễm | 5.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Chiếc màn hình ô tô, Máy điều hướng di động,MID UMPC,MP3 PMP,Gaming |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị HX8258-A + HX8662-C |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
F05002-01D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
F05002-01D FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiF05002-01D?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnF05002-01D?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?F05002-01Dbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá