| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HT141WXB-100 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
14.1 inch 1280 * 800 màn hình LCD HT141WXB-100
HT141WXB-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HT141WXB-100 |
| Kích thước đường chéo | 14.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 107PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 303.36 ((W) × 189.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.0(W) ×193.2 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 319.5 ((W) × 205.5 ((H) × 5.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 230 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 51%NTSC |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 15K giờ, Không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Đinh (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
HT141WXB-100 Panel Giao hàng và gói:
![]()
HT141WXB-100 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHT141WXB-100?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHT141WXB-100?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HT141WXB-100?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá