| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LW270PHV-HTM2 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LW270PHV-HTM2 27.0 inch OLED Display Panel tốc độ khung hình cao 540Hz Mô-đun LCD
LW270PHV-HTM2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LW270PHV-HTM2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 2560 ((RWGB) × 1440, Quad-HD 110PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGBW |
| Khu vực hoạt động | 590.42 ((W) × 331.882 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 604.62 ((W) × 346.42 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 35%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 335 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 0.1 (Loại) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 60/60/60/60 |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | bản thân, 30K giờ |
| Vật thể | 500g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 540Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 32 làn, 172 chân |
| Cung cấp điện | 12/19.5V (Loại) (((VDD/EVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 45 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LW270PHV-HTM2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LW270PHV-HTM2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLW270PHV-HTM2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLW270PHV-HTM2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLW270PHV-HTM2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá