| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | G121XCE-LM2 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
12.1 inch LCD Screen Module G121XCE-LM2 1024*768 LCD Display Panel
G121XCE-LM2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | G121XCE-LM2 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 245.76 ((W) × 184.32 ((H) mm |
| Mở Bezel | 249.0 ((W) × 187.5 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 260.5 × 204 × 8,95 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 13/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 435±20g |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), đầu nối 20 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C |
G121XCE-LM2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G121XCE-LM2 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của G121XCE-LM2?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôi G121XCE-LM2Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G121XCE-LM2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá