| Số mẫu: | HSD050FHW2-D00-T00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD050FHW2-D00-T00 5,0 inch 720 * 1280 màn hình LCD hiển thị TFT-LCD
HSD050FHW2-D00-T00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050FHW2-D00-T00 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.1 ((W) × 118.3 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Khả năng truyền | 3.0% (Typ.) ((với Polarizer) |