| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD050FHW2-D00-T00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD050FHW2-D00-T00 5,0 inch 720 * 1280 màn hình LCD hiển thị TFT-LCD
HSD050FHW2-D00-T00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050FHW2-D00-T00 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.1 ((W) × 118.3 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Khả năng truyền | 3.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | On-Cell Touch, I2C |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8394-A01, HX8394-B,NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD050FHW2-D00-T00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD050FHW2-D00-T00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD050FHW2-D00-T00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD050FHW2-D00-T00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD050FHW2-D00-T00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá