Số mẫu: TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
Trung Quốc
Tên mô hình:
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
Kích thước đường chéo:
12.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 105PPI
Khu vực hoạt động:
245,76(Rộng)×184,32(C) mm
Mở viền:
249,0(Rộng)×187,5(C) mm
Chế độ hoạt động:
AWV, thường có màu đen, truyền qua
Ứng dụng:
Độ sáng cao công nghiệp / ngoài trời
Tỷ lệ khung hình:
80Hz
Nguồn cung cấp điện:
3.3V (Điển hình)
Môi trường:
Operating Temp.: -30 ~ 80 °C ; Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Storage Temp.: -30
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD độ phân giải 1024 * 768
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Kyocera
Mô hình P/N TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
Kích thước đường chéo 12.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 768, XGA 105PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 245.76 ((W) × 184.32 ((H) mm
Mở Bezel 249.0 ((W) × 187.5 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 260.5 ((W) × 203 ((H) × 10.9 ((D) mm
Điều trị Chất chống sáng
Độ sáng 1200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 7501 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 18/12 (Loại) ((Tr/Td))
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động AWV, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 262K/16.2M 51% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 50K giờ, với LED Driver
Trọng lượng 555g
Được thiết kế cho Độ sáng cao trong công nghiệp / ngoài trời
Tỷ lệ khung hình 80Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8 bit), 20 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
Màn hình LCD TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S màn hình LCD
Màn hình LCD độ phân giải 1024 * 768 0
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S LCD Returns and Warranty:
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S màn hình LCD FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaTCG121XGLPBPNN-AN43P-S?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTCG121XGLPBPNN-AN43P-S?
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TCG121XGLPBPNN-AN43P-Sbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTCG121XGLPBPNN-AN43P-S?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%