NV156FHM-N42 V8.0 15.6 inch TFT LCD Panel 1920*1080 màn hình lcd
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: H361VL01 V1
Trung Quốc
Tên mô hình:
NV156FHM-N42 V8.0
Resolution:
1920(RGB)×1080, FHD 141PPI
Screen size:
15.6"
Khu vực hoạt động:
344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Outline Size:
359.5(W)×223.8(H)×3.2(D) mm
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Brightness:
250 cd/m² (Typ.)
Contrast Ratio:
800:1 (Typ.) (TM)
Viewing Angle:
85/85/85/85 (Typ.)(CR≥10)
Application:
Laptop、Industrial
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
H361VL01 V1 TFT LCD Panel
3.6' TFT LCD Panel
258PPI TFT LCD Panel
Mô tả sản phẩm
NV156FHM-N42 V8.0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N NV156FHM-N42 V8.0
Kích thước đường chéo 15.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 359.5 ((W) × 223.8 ((H) × 3.2 ((D) mm
Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hiển thị ADS, thường là màu đen, truyền
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Thời gian phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc 262K 45%NTSC
Loại đèn 10S4PWLED, 15K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Phong cách hình Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm)
Ứng dụng Máy tính xách tay, công nghiệp
Giao diện tín hiệu eDP (2 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 pin Connector
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Sản phẩm NV156FHM-N42 V8.0 Màn hình LCD:
Không phù hợp màu sắc:
NV156FHM-N42 V8.0 màn hình LCD
NV156FHM-N42 V8.0 15.6 inch TFT LCD Panel 1920*1080 màn hình lcd 0
NV156FHM-N42 V8.0 màn hình LCD
Xử lý đơn đặt hàng và vận chuyển:
Các cân nhắc vận chuyển quốc tế:
Thuế hải quan và thuế:
Thuế nhập khẩu:
Chính sách trả lại màn hình LCD NV156FHM-N42 V8.0:
Thời hạn trả lại:
Tình trạng của các mặt hàng được trả lại:
Trách nhiệm đối với các mặt hàng bị hư hại hoặc bị mất:
Phí vận chuyển đối với việc trả lại:
NV156FHM-N42 V8.0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNV156FHM-N42 V8.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NV156FHM-N42 V8.0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%