Nguồn gốc RV201U0M-N90 20,1 inch TFT LCD Panel 1600 * 1200 màn hình lcd
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: H361VL01 V5
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
RV201U0M-N90
Resolution:
1600(RGB)×1200, UXGA 99PPI
Screen size:
20.1"
Active Area:
408(W)×306(H) mm
Outline Dim.:
432(H)×331.5(V) ×19.7(D) mm
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Treatment:
Antiglare (Haze 25%), Hard coating (3H)
Độ sáng:
450 cd/m² (Điển hình)
Contrast Ratio:
800:1 (Typ.) (TM)
Được thiết kế cho:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
3.6 inch TFT LCD Panel
40 pin TFT LCD Panel
H361VL01 V5
Mô tả sản phẩm
RV201U0M-N90 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N RV201U0M-N90
Kích thước đường chéo 20.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1600 ((RGB) × 1200, UXGA 99PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 408 ((W) × 306 ((H) mm
Mở Bezel 411.0 ((W) × 309.0 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 432 ((H) × 331,5 ((V) × 19,7 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 450 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 25 (tối đa) ((Tr+Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (Min.)
Chế độ hoạt động ADS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 72% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 30K giờ, không lái xe
Trọng lượng 2.75Kgs (Typ.)
Được thiết kế cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 85 °C
Sản phẩm RV201U0M-N90 Màn hình LCD:
Không phù hợp màu sắc:
RV201U0M-N90 LCD Panel Xuất và gói:
Nguồn gốc RV201U0M-N90 20,1 inch TFT LCD Panel 1600 * 1200 màn hình lcd 0
RV201U0M-N90 Chiếc màn hình LCD
Xử lý đơn đặt hàng và vận chuyển:
Các cân nhắc vận chuyển quốc tế:
Thuế hải quan và thuế:
Thuế nhập khẩu:
Chính sách hoàn lại màn hình LCD RV201U0M-N90:
Thời hạn trả lại:
Tình trạng của các mặt hàng được trả lại:
Trách nhiệm đối với các mặt hàng bị hư hại hoặc bị mất:
Phí vận chuyển đối với việc trả lại:
RV201U0M-N90 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn RV201U0M-N90?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?RV201U0M-N90bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiRV201U0M-N90?
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%