LS057T1SX01 5.7 inch LCD Panel 1080 * 1920 màn hình LCD
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LS057T1SX01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LS057T1SX01
Kích thước đường chéo:
5,7"
Nghị quyết:
1080(RGB)×1920, FHD 386PPI
Khu vực hoạt động:
70,956(W)×126,144(H)mm
Đường viền (mm):
75.96 ((W) × 153.46 ((H) × 2.24 ((D)
Độ sáng:
460 (Loại)(cd/m2)
góc nhìn:
85/85/85/85 (Tối thiểu)(CR≥10)
Tỷ lệ làm mới:
60Hz
Loại tín hiệu:
MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối 50 chân
Max. Tối đa. Ratings Xếp hạng:
Lưu trữ tạm thời .: -30 ~ 70 ° C Nhiệt độ hoạt động .: -20 ~ 60 ° C
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LS057T1SX01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LS057T1SX01
Kích thước đường chéo 5.7"
Loại bảng CG-Silicon, LCM
Nghị quyết 1080 ((RGB) ×1920, FHD 386PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 70.956 ((W) × 126.144 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 75.96 ((W) × 153.46 ((H) × 2.24 ((D)
Độ sáng 460 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 85/85/85/85 (Min.)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 16NTSC 95%
Vật thể 45.5g (Typ.)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị -
Tỷ lệ tương phản 1400: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền.
Phản ứng 32 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Đèn hậu 8S2P WLED, không có tài xế
Sử dụng cho Máy di động
Màn hình cảm ứng PCAP, I2C
Loại tín hiệu MIPI (4 tuyến dữ liệu), 50 chân
Cung cấp điện áp 1.8/3.1/5.5/-5.5V (VDDI/VDD/VSP/VSN)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C
Hot bán LS057T1SX01 5.7 inch màn hình màn hình FHD LCD
LS057T1SX01 Màn hình LCD
LS057T1SX01 màn hình LCD Về công ty:
LS057T1SX01 LCD Panel Xuất và gói:
LS057T1SX01 5.7 inch LCD Panel 1080 * 1920 màn hình LCD 0
LS057T1SX01 LCD Screen Return and Warranty:
LS057T1SX01 màn hình LCD FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ gửi hàng?LS057T1SX01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớnLS057T1SX01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? LS057T1SX01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cách thanh toánLS057T1SX01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%