TCG057QVLPEANN-GN60 5,7 inch 320 * 240 màn hình hiển thị LCD cho công nghiệp
Tên thương hiệu: Kyocera
Số mẫu: LQ038Q7DB03R
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
TCG057QVLPEANN-GN60
Diagonal Size:
5.7"
Nghị quyết:
320(RGB)×240, QVGA 70PPI
Active Area:
115.2(W)×86.4(H) mm
Đường viền (mm):
134.5 ((H) × 103.4 ((V) × 8.5 ((D) mm
Luminance:
400 cd/m² (Typ.)
Thời gian đáp ứng:
21/10 (TYP.) (TR+TD)
Operating Mode:
TN, Normally White, Transmissive
Signal Type:
Parallel RGB (1 ch, 6-bit) , 33 pins Connector
Max. Ratings:
Operating Temp.: -20 ~ 70 °C ; Storage Temp.: -30 ~ 80 °C
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
TCG057QVLPEANN-GN60 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Kyocera
Mô hình P/N TCG057QVLPEANN-GN60
Kích thước đường chéo 5.7"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 320 ((RGB) × 240, QVGA 70PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 115.2 ((W) × 86.4 ((H) mm
Mở Bezel 118.4 ((W) × 89.6 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 134.5 ((H) × 103.4 ((V) × 8.5 ((D) mm
Điều trị Nhấp nháy (sương mù 0%)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 5001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 10/25 (Typ.) ((Tr+Td)
góc nhìn -
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 262K 57% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 50K giờ, không lái xe
Trọng lượng 140g (thông thường)
Được thiết kế cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện RGB song song (1 ch, 6-bit), 33 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
TCG057QVLPEANN-GN60 Màn hình LCD
TCG057QVLPEANN-GN60 màn hình LCD Về công ty:
TCG057QVLPEANN-GN60 LCD Panel Xuất và gói:
TCG057QVLPEANN-GN60 5,7 inch 320 * 240 màn hình hiển thị LCD cho công nghiệp 0
TCG057QVLPEANN-GN60 LCD Screen Return and Warranty:
TCG057QVLPEANN-GN60 Màn hình LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTCG057QVLPEANN-GN60?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TCG057QVLPEANN-GN60 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%