NLB084SV01L-01 800 * 600 Tft LCD Panel 8.4 inch Tft LCD Module Display
Tên thương hiệu: NLT
Số mẫu: NLB084SV01L-01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
NLB084SV01L-01
Screen Size:
8.4"
Resolution:
800(RGB)×600, SVGA 119PPI
Active Area:
170.4(W)×127.8(H) mm
Mở viền:
174,0(Rộng)×131,4(C) mm
Outline (mm):
200×152×8.7 (H×V×D)
Độ tương phản:
800 : 1 (Điển hình) (TM)
Viewing Angle:
80/80/80/80 (Typ.)(CR≥10)
Phản ứng:
3/15 (Typ.)(Tr/Td) ms
Used for:
Industrial
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
320x240 Tft LCD Panel
3.8 inch Tft Lcd Module Display
NL3224CR24-03 Tft LCD Panel
Mô tả sản phẩm
NLB084SV01L-01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu NLT
Mô hình P/N NLB084SV01L-01
Kích thước đường chéo 8.4
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 600, SVGA 119PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 170.4 ((W) × 127.8 ((H) mm
Mở Bezel 174.0 ((W) × 131.4 ((H) mm
Khung (mm) 200 × 152 × 8,7 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Phản ứng 3/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 262K/16.7M 40%NTSC
Đèn hậu WLED, 50K giờ, với LED Driver
Vật thể 260/280g (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Công nghiệp
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8 bit), Connector20 pin
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
NLB084SV01L-01 Màn hình LCD Về công ty:
NLB084SV01L-01 LCD Panel Xuất và Gói:
NLB084SV01L-01 800 * 600 Tft LCD Panel 8.4 inch Tft LCD Module Display 0
NLB084SV01L-01 LCD Screen Return and Warranty:
NLB084SV01L-01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?NLB084SV01L-01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNLB084SV01L-01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%