5.5 inch 720 * 1280 màn hình lcd TA055JVHM03 cho Điện thoại di động
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TA055JVHM03
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
TA055JVHM03
Kích thước đường chéo:
5,5"
Nghị quyết:
720(RGB)×1280, WXGA 268PPI
Khu vực hoạt động:
68,04(W)×120,96(H)mm
Đường viền (mm):
72,48 (w) × 149,05 (h) × 1,81 (d) mm
Mở viền:
350 cd/m² (Điển hình)
Xem hướng:
Đối diện
Màu hỗ trợ:
16.7M 100% NTSC
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Được thiết kế cho:
Điện thoại di động
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
TA055JVHM03 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu TiANMA
Mô hình P/N TA055JVHM03
Kích thước đường chéo 5.5"
Loại bảng AM-OLED, Bộ
Nghị quyết 720 ((RGB) × 1280, WXGA 268PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 72.48 ((W) × 149.05 ((H) × 1.81 ((D) mm
Độ sáng 350 cd/m2 (Typ.)
Xem hướng Đối xứng
góc nhìn 80/80/80/80 (Min.)
Màu hỗ trợ 16.7M 100% NTSC
Trọng lượng TBD
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Điều trị -
Tỷ lệ tương phản 100001 (Chỉ trong vài phút)
Thời gian phản ứng 1 (Loại) ((Ton+Toff)
Chế độ hoạt động -
Nguồn ánh sáng bản thân
Được thiết kế cho Máy di động
Bảng cảm ứng On-Cell Touch, I2C
Loại giao diện MIPI (4 tuyến dữ liệu)40 chân
Cung cấp điện 1.8/3.0/6.4/4.6V (Loại) ((VDDI/VDD/AVDD/PVDD)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 125 °C
TA055JVHM03 thanh toán màn hình LCD:
PayPal cung cấp bảo vệ cho người mua và người bán trong trường hợp có bất kỳ vấn đề nào.
TA055JVHM03 Màn hình LCD Về công ty:
TA055JVHM03 LCD Panel Xuất và Gói:
5.5 inch 720 * 1280 màn hình lcd TA055JVHM03 cho Điện thoại di động 0
TA055JVHM03 Màn hình LCD Lấy lại và trao đổi:
✅ Vấn đề chất lượng (7-30 ngày không có lý do hoàn lại hoặc trao đổi, tùy thuộc vào loại sản phẩm)
Sự cố chức năng giao diện (kết nối HDMI/eDP/LVDS không thể nhận ra tín hiệu đúng cách)
✅ Thiệt hại trong quá trình vận chuyển (phản hồi trong vòng 48 giờ sau khi nhận được)
Thiệt hại nghiêm trọng đối với bao bì bên ngoài (chẳng hạn như vỡ hộp bìa, biến dạng nén rõ ràng)
Phá vỡ màn hình và rò rỉ (cần video kiểm tra mở hộp)
✅ Nhầm hoặc không giao hàng (để phản hồi trong vòng 7 ngày)
Mô hình nhận được, kích thước, và giao diện không phù hợp với đơn đặt hàng
Thiết bị phụ kiện bị thiếu (như vít, cáp, bảng điều khiển, v.v.)
TA055JVHM03 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTA055JVHM03?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánTA055JVHM03?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%