15.0 inch 1024 * 768 tft màn hình LCD màn hình HSD150MX12-A
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD150MX12-A
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD150MX12-A
Kích thước đường chéo:
15.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 85PPI
Khu vực hoạt động:
304.128(Rộng)×228.096(Cao) mm
Mở viền:
307,2(W)×231,2(H)mm
Đường viền (mm):
336 × 249 × 13,5 (H × V × D)
Độ đậm của màu:
16,2 triệu 58% NTSC
Khối:
1,07/1,10Kgs (Loại/Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Loại tín hiệu:
LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân
Mô tả sản phẩm
HSD150MX12-ABảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD150MX12-A
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD150MX12-A
Kích thước đường chéo 15.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm
Mở Bezel 307.2 ((W) × 231.2 ((H) mm
Phân đồ (mm) 336 × 249 × 13,5 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 250: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 60/60/40/60 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 16.2M 58% NTSC
Đèn hậu 2 chiếc CCFL, 50k giờ, Không có tài xế
Vật thể 1.07/1.10Kgs (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
HSD150MX12-A màn hình LCD Đề xuất giá trị đặc biệt:
Chất lượng hơn các phụ kiện không cần thiết:
Giảm thiểu chi phí, tối đa hóa chất lượng:
HSD150MX12-ABảng LCD Giao hàng và gói hàng:15.0 inch 1024 * 768 tft màn hình LCD màn hình HSD150MX12-A 0
HSD150MX12-A màn hình LCD Điều khoản vận chuyển:
Bảo hành màn hình LCD HSD150MX12-A:
HSD150MX12-ABảng LCDFAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.HSD150MX12-AnKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD150MX12-A với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD150MX12-A ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD150MX12-Abằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%