M200O1-P02 màn hình lcd 20,0 inch LED bảng điều khiển 1600 * 900 màn hình LCD
Tên thương hiệu: CMO
Số mẫu: M200O1-P02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
M200O1-P02
Kích thước đường chéo:
20.0"
Loại bảng điều khiển:
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Khu vực hoạt động:
442.8 ((W) × 249.075 ((H) mm
Kích thước phác thảo:
454.3 ((W) × 260.075 ((H) × 1.83 ((D) mm
Sự đối đãi:
Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
truyền qua:
6.9% (Typ.) ((với Polarizer)
Khối:
520g (Tối đa)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Danh sách driver IC:
Chips COG 6 nguồn COF + 3 cổng COG
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
M200O1-P02Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
CMOMàn hình LCDM200O1-L07
nhà sản xuất CMO
Tên mô hình M200O1-L07
kích thước màn hình 20.0 inch
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1600 ((RGB) × 900 [HD+] 91PPI
Cấu hình pixel Dải dọc RGB
Kích thước màn hình 442.8 ((H) × 249.075 ((V) mm
kích thước vật lý 462.8 ((H) × 272 ((V) mm
Kích thước hình ảnh 446.8 ((H) × 253.2 ((V) mm
xử lý bề mặt Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Sự tương phản 7001 (Typ.) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ.
Chế độ quang học TN, thường màu trắng, truyền
góc nhìn 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10)
Thời gian phản ứng 1/4 (Typ.) ((Tr/Td)
Số màu 16.7M 72% NTSC
Loại đèn nền CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 1.65/1.70Kgs (Loại./Tối đa.)
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 120Hz
Chức năng cảm ứng Không có
hệ thống tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Điện áp cung cấp 5.0V (Typ.)
Đánh giá tối đa Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
20.0 inch 1600 * 900 độ phân giải M200O1-L07 máy tính mô-đun màn hình LCD
M200O1-P02 Thông tin thanh toán trên màn hình LCD:
1Hầu hết các phương thức thanh toán được chấp nhận:
2Sự đa dạng của các lựa chọn thanh toán:
3Quá trình giao dịch an toàn:
4. Quá trình thanh toán hợp lý:
5Liên hệ về hỗ trợ thanh toán:
6• minh bạch trong giao dịch:
7- Chứng nhận và biên lai:
Sau khi hoàn thành thanh toán thành công, bạn sẽ nhận được xác nhận và biên lai phù hợp.
M200O1-P02Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:M200O1-P02 màn hình lcd 20,0 inch LED bảng điều khiển 1600 * 900 màn hình LCD 0
M200O1-P02 Màn hình LCD Thông báo quan trọng:
1Cảnh báo chống lại các công ty vận chuyển hàng hóa:
2Các rủi ro tiềm ẩn với các nhà vận chuyển:
3Tác động đến các khiếu nại phá vỡ:
4. Không thể hỗ trợ với vết vỡ:
5Các khuyến nghị về vận chuyển hàng hóa:
6. Sự mong manh của các sản phẩm thủy tinh:
7Mua bảo hiểm bảo vệ bổ sung:
8Xử lý các khiếu nại bảo hiểm:
Nếu xảy ra hỏng, việc đối phó với nhà cung cấp bảo hiểm trở thành phương án chính.
M200O1-P02 Chính sách trả lại màn hình LCD:
1. Quản lý hoàn trả:
2Các điều kiện về việc trở về:
3Liên hệ với chúng tôi để được ủy quyền trả lại (RMA):
4Bao bì chưa sử dụng và chưa mở:
5Thông báo qua email trước khi trở lại:
Điều quan trọng là thông báo cho chúng tôi qua email trước khi bắt đầu hoàn trả.
6. RMA số yêu cầu:
7- Giao hàng trở lại:
8Các mặt hàng không thể trả lại:
M200O1-P02Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuM200O1-P02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choM200O1-P02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếuM200O1-P02Tôi nhận được không thể làm việc?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%