| Số mẫu: | M200O1-L06 |
20.0 inch màn hình LCD M200O1-L06 màn hình LCD tft cho màn hình màn hình máy tính để bàn
M200O1-L06Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
| CMO LCD SCREEN M200O1-L06 | |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CMO |
| Tên mô hình | M200O1-L06 |
| Kích thước màn hình | 20.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, LCD TFT a-Si |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900 (HD +) 91PPI |
| Cấu hình pixel | Dải dọc RGB |
| Kích thước màn hình | 442.8 × 249.075 (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 462.8 × 272 (H × V × D) |
| Kích thước hình ảnh | 446.8 × 253.2 (H × V) |
| Điều trị | Nhấp nháy (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H), Phản xạ 5,0% (Tối đa.) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Sự tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc tốt nhất | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Số màu | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn nền | 2 chiếc CCFL, 50k giờ, Không có tài xế |
| Trọng lượng | 1.65/1.70Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Không được chạm vào. |
| Hệ thống tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp cung cấp | 5.0V (Typ.) |
| Đánh giá tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |