| Số mẫu: | M200O1-L05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
20.0 inch M200O1-L05 1600 * 900 màn hình LCD Bảng hiển thị
M200O1-L05Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
| CMO LCD SCREEN M200O1-L05 | |
|---|---|
| Nhà sản xuất | CMO |
| Tên mô hình | M200O1-L05 |
| Kích thước màn hình | 20.0 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD +, 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Kích thước màn hình | 442.8 ((W) × 249.075 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 462.8 ((W) × 272 ((H) mm |
| Kích thước hình ảnh | 446.8 ((W) × 253.2 ((H) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Reflection 5.0% |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Số màu | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn nền | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Trọng lượng | 2.30/2.35Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Không được chạm vào. |
| Hệ thống tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp cung cấp | 5.0V (Typ.) |
| Đánh giá tối đa | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |