15.0 inch CLAA150XG02 màn hình lcd màn hình cho màn hình máy tính để bàn
Tên thương hiệu: CPT
Số mẫu: CLAA150XG02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
CLAA150XG02
Kích thước đường chéo:
15.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 85PPI
Khu vực hoạt động:
304.128(Rộng)×228.096(Cao) mm
Mở viền:
307.8 ((W) × 231.8 ((H) mm
Đường viền (mm):
326 × 252 × 11,5 (C×V×D)
Phản ứng:
8/22 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Khối:
1,10kg
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Loại tín hiệu:
CMOS (2 ch, 8-bit), 100 pin
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
CLAA150XG02Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
CPTMàn hình LCDCLAA150XG02
nhà sản xuất CPT
Tên mô hình CLAA150XG02
Kích thước đường chéo 15.0"
Loại màn hình a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI
Cấu hình pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm
Mở Bezel 307.8 ((W) × 231.8 ((H) mm
Kích thước phác thảo 326 ((W) × 252 ((H) × 11,5 ((D) mm
Bề mặt Chất chống sáng
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 4001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 60/60/45/55 (loại)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 8/22 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 16.7M 53% NTSC
Loại đèn 2 chiếc CCFL, 50k giờ, không lái xe
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Trọng lượng 1.10kg
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu CMOS (2 ch, 8-bit), 100 pin
Điện áp đầu vào 3.3/9.2/18.0V (Loại) ((VDD/VDDA/VDDG)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Về chúng tôi - CLAA150XG02 màn hình LCD:
1Giá năng động cho các mặt hàng chuyên ngành:
2- Sản phẩm đa dạng:
3Hãy liên hệ với chúng tôi để có những giao dịch tốt hơn:
CLAA150XG02Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
15.0 inch CLAA150XG02 màn hình lcd màn hình cho màn hình máy tính để bàn 0
CLAA150XG02 Màn hình LCD Chi tiết bao bì:
1Các thành phần bao bì bảo vệ:
2Mục đích của bao bì:
3Đảm bảo vận chuyển quốc tế không bị hư hại:
Chính sách trả lại màn hình LCD CLAA150XG02
1. Trả hoàn hoàn toàn cho các mặt hàng trong tình trạng ban đầu:
2Các điều kiện không hoàn lại hàng hóa:
Hàng hóa bị hư hỏng hoặc thiếu thành phần không đủ điều kiện để được hoàn trả.
3Trách nhiệm của người mua về vận chuyển trả lại:
4Quá trình hoàn tiền:
Chúng tôi cố gắng làm cho quá trình hoàn trả trở nên đơn giản và minh bạch nhất có thể.
CLAA150XG02Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.CLAA150XG02 Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choCLAA150XG02 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuCLAA150XG02 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bao lâu bảo hành củaCLAA150XG02 ?
A: 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%