10.2 inch 60 pin 800 * 480 màn hình LCD HSD102IDW1-A00 màn hình LCD
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD102IDW1-A00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD102IDW1-A00
Kích thước đường chéo:
10.2"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 91PPI
Khu vực hoạt động:
222(W)×132.48(H)mm
Mở viền:
225,4(W)×136,45(H)mm
Đường viền (mm):
235(W)×145,8(H)×6,4(D)
Phản ứng:
5/20 (Typ.)(Tr/Td) ms
Độ đậm của màu:
262K 50% NTSC
Được dùng cho:
Máy nghe nhạc dvd xách tay
Loại tín hiệu:
Parallel RGB (1 ch, 6-bit), 60 chân FPC
Mô tả sản phẩm
HSD102IDW1-A00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD102IDW1-A00
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD102IDW1-A00
Kích thước đường chéo 10.2"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 480, WVGA 91PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222 ((W) × 132.48 ((H) mm
Mở Bezel 225.4 ((W) × 136.45 ((H) mm
Phân đồ (mm) 235 ((W) × 145.8 ((H) × 6.4 ((D)
Tỷ lệ tương phản 500: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 70/70/55/65 (loại) ((CR≥10)
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Phản ứng 5/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Độ sâu màu sắc 262K 50% NTSC
Đèn hậu 1 PC CCFL, 30K giờ, Không lái xe
Sử dụng cho Máy phát DVD di động
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu RGB song song (1 ch, 6-bit), 60 pin FPC
Cung cấp điện áp 3.3/10V (Loại) ((VDD/AVDD)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C
HSD102IDW1-A00 Tính năng màn hình LCD:
Lưu ý quan trọng về mua màn hình LCD HSD102IDW1-A00:
HSD102IDW1-A00Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
10.2 inch 60 pin 800 * 480 màn hình LCD HSD102IDW1-A00 màn hình LCD 0
HSD102IDW1-A00Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD102IDW1-A00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuHSD102IDW1-A00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choHSD102IDW1-A00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiHSD102IDW1-A00?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
HSD102IDW1-A00 màn hình LCD - Liên hệ với chúng tôi:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%