HSD101PFW3-A00 10.1 inch 1024 * 600 màn hình LCD
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW3-A00
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101PFW3-A00
Kích thước đường chéo:
10.1"
Mở viền:
224,72(W)×127,28(H)mm
Đường viền (mm):
243(W)×146,5(H)×3,6(D)
Sự đối đãi:
Độ chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H)
đèn nền:
WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Được dùng cho:
máy tính xách tay
Loại tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân Đầu nối
Mô tả sản phẩm
HSD101PFW3-A00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD101PFW3-A00
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW3-A00
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Mở Bezel 224.72 ((W) × 127.28 ((H) mm
Phân đồ (mm) 243 ((W) × 146.5 ((H) × 3.6 ((D)
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Độ sáng 180 (Typ.) ((cd/m2)
Tỷ lệ tương phản 500: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 45/45/15/35 (loại)
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Phản ứng 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Độ sâu màu sắc 262K 50% NTSC
Đèn hậu WLED, 10K giờ, với LED Driver
Sử dụng cho Máy tính máy tính
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
HSD101PFW3-A00 LCD Display Tùy chọn thanh toán:
1Thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ:
Chúng tôi chấp nhận tất cả các thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ lớn.
Bạn có thể thanh toán an toàn bằng thẻ ưa thích của mình trong quá trình thanh toán.
2ALI Payment:
Phương pháp thanh toán ưa thích của chúng tôi là ALI.
Nếu bạn có tài khoản ALI, bạn có thể chọn tùy chọn này để hoàn thành mua hàng.
ALI cung cấp một nền tảng an toàn và đáng tin cậy cho các giao dịch trực tuyến.
HSD101PFW3-A00Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
HSD101PFW3-A00 10.1 inch 1024 * 600 màn hình LCD 0
HSD101PFW3-A00 LCD Display Panel Packaging:
Loại bao bì:
Chúng tôi sử dụng hộp bọt mật độ cao hoặc hộp nâu để đóng gói bảng hiển thị LCD của chúng tôi.
Tại sao các hộp bọt mật độ cao / hộp nâu:
Chính sách hoàn trả màn hình LCD HSD101PFW3-A00:
1. Quay lại cho các mặt hàng không chính xác hoặc chết khi đến (DOA):
Trong trường hợp đó, vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay lập tức để bắt đầu quá trình trả lại.
2Bảo hành đối với các sản phẩm bị lỗi:
Các sản phẩm bị lỗi có thể được đổi hoặc sửa chữa theo các điều khoản bảo hành.
3- Quy trình hoàn lại sản phẩm bị lỗi:
4- Mua sản phẩm sai:
Trong trường hợp bạn mua sản phẩm sai lầm, vui lòng thông báo cho chúng tôi ngay lập tức.
HSD101PFW3-A00Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD101PFW3-A00bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW3-A00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PFW3-A00?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%