10.1 inch màn hình LCD HSD101PFW2-A01 hỗ trợ màn hình LCD 1024 * 600 độ phân giải
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW2-A01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101PFW2-A01
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền:
225,72(Rộng)×128,26(C) mm
Đường viền (mm):
235(W)×143(H)×5.2(D)
Sự đối đãi:
Độ chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H)
Nguồn sáng:
WLED [24 chiếc] , 10K giờ , Có trình điều khiển LED
Ứng dụng:
Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Loại tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân Đầu nối
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD101PFW2-A01Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD101PFW2-A01
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW2-A01
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Mở Bezel 225.72 ((W) × 128.26 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 235 ((H) × 143 ((V) × 5.2 ((D) mm
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 5001 (Typ.) (TM)
Xem hướng 6 giờ.
Thời gian phản ứng 4/12 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 45/45/15/35 (loại)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 262K 50% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [24 bộ], 10K giờ, Với LED Driver
Được thiết kế cho Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Thanh toán cho màn hình LCD HSD101PFW2-A01
Phương pháp thanh toán được chấp nhận:
PayPal
Western Union chuyển tiền
Chuyển khoản ngân hàng/TT
ALI Sinosure đặt hàng
[Nhiều phương pháp được chấp nhận khác nếu có]
Thời hạn thanh toán:
Kiểm tra giá:
HSD101PFW2-A01Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
10.1 inch màn hình LCD HSD101PFW2-A01 hỗ trợ màn hình LCD 1024 * 600 độ phân giải 0
HSD101PFW2-A01 Màn hình LCD Thuế & Thuế:
Chính sách trả lại màn hình LCD HSD101PFW2-A01
1- Mất hoặc hư hỏng sản phẩm
2Tình trạng của các mặt hàng được trả lại:
3Trách nhiệm vận chuyển trở lại:
HSD101PFW2-A01Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD101PFW2-A01bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW2-A01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PFW2-A01?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD101PFW2-A01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%