| Số mẫu: | HSD101PFW2-A00 |
HSD101PFW2-A00 màn hình lcd 10,1 inch LED bảng điều khiển 1024 * 600 màn hình LCD
HSD101PFW2-A00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
| HannStarLCDMàn hình HSD101PFW2-A00 | |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD101PFW2-A00 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 225.72 ((W) × 128.26 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 200 (Typ.) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50% NTSC |
| Đèn hậu | 24 chiếc WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.2V (Như) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |