HSD101PFW1-A03 màn hình lcd 10,1 inch tft lcd panel 1024 * 576 30 pin lcd screen module
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW1-A03
Tên mẫu:
HSD101PFW1-A03
Kích thước đường chéo:
10.1"
235(Rộng)×143(H)×5.2(Sâu) mm
chế độ hiển thị:
TN, Thường Trắng, Truyền
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 30 chân Đầu nối
Mô tả sản phẩm
HSD101PFW1-A03Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD101PFW1-A03
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW1-A03
Kích thước đường chéo 10.1"
Thời gian phản ứng 2/6 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 262K 50% NTSC
Loại đèn 24 chiếc WLED, 10K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 30 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
HSD101PFW1-A03 LCD Display Chính sách dịch vụ khách hàng:
1Xử lý đặt hàng kịp thời:
2Địa chỉ đặt hàng đã được xác minh:
Để đảm bảo quá trình giao hàng liền mạch, chúng tôi chỉ vận chuyển đến địa chỉ đặt hàng đã xác nhận.
3Theo dõi và hỗ trợ vận chuyển:
4. Giao hàng nhanh chóng từ các nhà kho có sẵn:
HSD101PFW1-A03Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
HSD101PFW1-A03 màn hình lcd 10,1 inch tft lcd panel 1024 * 576 30 pin lcd screen module 0
Thông tin vận chuyển cho màn hình LCD HSD101PFW1-A03
Đảm bảo chất lượng:
Giao hàng nhanh:
Khi thanh toán được xác nhận, chúng tôi sẽ chuyển sang hành động ngay lập tức.
Địa chỉ giao hàng:
Thời gian vận chuyển:
Thông tin bảo hành cho màn hình LCD HSD101PFW1-A03
1Bảo hành 12 tháng:
2. Hỗ trợ khách hàng nhanh chóng:
HSD101PFW1-A03Bảng LCDFAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW1-A03?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD101PFW1-A03bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PFW1-A03?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%