10.1 inch 1024 * 576 40 pin TFT màn hình LCD HSD101PFW1-A01
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW1-A01
Tên mẫu:
HSD101PFW1-A01
Kích thước đường chéo:
10.1"
235(Rộng)×143(H)×5.2(Sâu) mm
chế độ hiển thị:
TN, Thường Trắng, Truyền
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân Đầu nối
Mô tả sản phẩm
10.1 inch 1024 * 576 40 pin TFT LCD màn hình hiển thị HSD101PFW1-A01
HSD101PFW1-A01Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD101PFW1-A01
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW1-A01
Kích thước đường chéo 10.1"
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 2/6 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 262K 50% NTSC
Loại đèn 27 chiếc WLED, 10K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Thông tin thanh toán và vận chuyển cho màn hình LCD HSD101PFW1-A01
Các tùy chọn thanh toán an toàn:
Hàng hải toàn cầu:
Chúng tôi tự hào về khả năng vận chuyển sản phẩm của mình cho khách hàng trên toàn thế giới.
Nhật Bản
Thái Lan
Nga
Ukraine
Vương quốc Anh
Brazil
HSD101PFW1-A01Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
10.1 inch 1024 * 576 40 pin TFT màn hình LCD HSD101PFW1-A01 0
Thông tin vận chuyển cho màn hình LCD HSD101PFW1-A01
Đảm bảo chất lượng:
Chi phí vận chuyển và thuế:
Thời gian giao hàng:
Tình trạng sản phẩm:
HSD101PFW1-A01Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW1-A01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD101PFW1-A01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD101PFW1-A01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Thông tin liên lạc màn hình LCD HSD101PFW1-A01
Thời gian phản hồi hỗ trợ khách hàng:
Thời gian hoạt động:
Kiểm tra email và tin nhắn:
Đơn đặt hàng hàng loạt được chào đón:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%