10Màn hình hiển thị LCD HSD101PFW1-A00 1 inch
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW1-A00
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
HSD101PFW1-A00
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576, WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền:
225,72(Rộng)×128,28(C) mm
Kích thước phác thảo:
235(Rộng)×143(H)×5.2(Sâu) mm
Thời gian đáp ứng:
2/6 (Điển hình)(Tr/Td)
loại đèn:
WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Ứng dụng:
Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Đầu DVD di động
Giao diện tín hiệu:
LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân Đầu nối
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD101PFW1-A00Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
HannStarLCDMàn hình HSD101PFW1-A00
Thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW1-A00
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 576, WSVGA 116PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Mở Bezel 225.72 ((W) × 128.28 ((H) mm
Kích thước phác thảo 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) mm
Bề mặt Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 5001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 45/45/15/35 (loại)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 2/6 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 262K 50% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Thông tin quan trọng về màn hình LCD HSD101PFW1-A00:
Điều quan trọng là kiểm tra các dây cáp gốc của mặt hàng của bạn.
HSD101PFW1-A00Bảng LCD Giao hàng và gói hàng:
10Màn hình hiển thị LCD HSD101PFW1-A00 1 inch 0
Thời gian giao hàng ước tính cho màn hình LCD HSD101PFW1-A00:
HSD101PFW1-A00Bảng LCDFAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD101PFW1-A00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW1-A00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD101PFW1-A00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Thông tin liên lạc cho màn hình LCD HSD101PFW1-A00:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%