| Số mẫu: | HSD100IXN1-A10 |
HSD100IXN1-A10 màn hình LCD 10.0 inch bảng điều khiển LCD
HSD100IXN1-A10Bảng LCDChi tiết sản phẩm:
| HannStarLCDMàn hình HSD100IXN1-A10 | |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD100IXN1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 10.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 202.752 ((W) × 152.064 ((H) mm |
| Mở Bezel | 205.8 ((W) × 155.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 215.5 ((W) × 166.5 ((H) × 7.9 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2.4/5.6 (Loại) (Tr/Td) |
| góc nhìn | 75/75/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 60% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S11P], 20K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 330g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh số |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TTL (1 ch, 6-bit) 60 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/9.48/17/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |